Thông số kỹ thuật máy hút bụi công nghiệp Stanley SL19156
| Loại máy | Máy hút bụi công nghiệp |
| Mã sản phẩm | SL19156 |
| Thương hiệu | Stanley – Mỹ |
| Công suất | 4000W |
| Dung tích | 38 lít |
| Điện áp | 220 – 240V |
| Trọng lượng | 7 kg |
| Kích thước | 40.6 × 38.1 × 76.2 cm |
| Chức năng | Hút bụi khô và ướt |






