Thông số kỹ thuật máy hút bụi Clepro S2/60
| Loại máy | Máy hút bụi công nghiệp |
| Mã sản phẩm | S2/60 |
| Thương hiệu | Clepro – Ý |
| Công suất | 3200W |
| Dung tích | 60 lít |
| Chất liệu | Inox |
| Chiều dài dây điện | 8 m |
| Lưu lượng khí | 160 l/s |
| Trọng lượng | 26 kg |
| Điện áp | 220V |
Chưa có sản phẩm trong giỏ hàng.
Liên hệ
Máy hút bụi Clepro S2/60 được phân phối bởi Điện Máy Gia Phú. Liên hệ tư vấn qua hotline hoặc zalo 0937.623.786.
Chính sách gia phú
Gọi đặt mua 0937.623.786 (7:30 - 22:00)