Thông số kỹ thuật máy giặt thảm phun hút Palada PD 802
| Loại máy | Máy hút bụi công nghiệp |
| Mã sản phẩm | PD 802 |
| Thương hiệu | Palada – Việt Nam |
| Công suất | 2400W |
| Dung tích | 80 lít |
| Lưu lượng khí | 236 l/s |
| Chiều dài dây điện | 8 – 10 m |
| Kích thước | 70 x 54 x 99 cm |
| Phụ kiện | 1 bàn hút nước/ bụi, ống dẫn hướng, 1 ống dẫn mềm, 1 đầu hút góc, 1 đầu chổi tròn |





