Thông số kỹ thuật máy đầm cóc HCD110
| Danh mục | Máy đầm |
| Loại máy | Máy đầm cóc |
| Mã sản phẩm | HCD110 |
| Loại | Chạy điện |
| Điệp áp | 380V/ 50Hz |
| Công suất | 3000W |
| Kích thước đế đầm | 300 x 280 mm |
| Kích thước đóng gói | 1000 x 530 x 530 mm |
| Chiều cao nhảy | 45 – 75 mm |
| Độ ồn | 80 dB |
| Lực đầm | 13 kN |
| Trọng lượng | 90 kg |
| Đóng gói | Hộp gỗ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Xuất xứ | Trung Quốc |











