Thông số kỹ thuật máy đầm cóc chạy xăng Mikasa MT55H
| Danh mục | Máy đầm |
| Loại máy | Máy đầm cóc |
| Mã sản phẩm | MT55H |
| Thương hiệu | Mikasa |
| Động cơ | Honda GX100 |
| Công suất | 3 HP ~ 2200W |
| Dung tích bình xăng | 2 lít |
| Số lần đập | 644 – 695 lần/phút |
| Biên độ giật | 30 – 70 mm |
| Lực đầm | 1000 kg |
| Kích thước máy | 1035 x 370 x 730 mm |
| Kích thước bàn đập | 265 x 340 mm |
| Trọng lượng | 62 kg |
| Xuất xứ | Nhật Bản |

