Thông số kỹ thuật máy chà sàn ChaoBao A-002
| Danh mục | Máy chà sàn |
| Loại máy | Máy chà sàn đơn |
| Thương hiệu | Máy chà sàn ChaoBao |
| Mã sản phẩm | A-002 |
| Công suất | 1100W |
| Điện áp | 220V – 50Hz |
| Đường kính pad | 17 inch |
| Tốc độ vòng quay | 175 vòng/phút |
| Độ dài dây điện | 12 m |
| Trọng lượng | 48 kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Phụ kiện | Bàn chải mềm, bàn chải cứng, bộ phận để miếng pad đánh bóng sàn, thùng chứa hoá chất |

