Thông số kỹ thuật máy bào vữa tường JP-001
| Loại máy | Máy bào tường |
| Mã sản phẩm | JP-001 |
| Công suất | 1400W |
| Tốc độ vòng quay | 1000 – 4000 vòng/ phút |
| Điện áp | 220V/ 50Hz |
| Chiều rộng vệt bào | 15 cm |
| Chiều sâu vệt bào | 1 – 3.5 mm |
| Trọng lượng | 4.5 kg |
| Xuất xứ | Trung quốc |
| Công nghệ | Nhật bản |











