Thông số kỹ thuật máy bắn bê tông FEG EG-581
| Loại máy | Máy đục bê tông |
| Mã sản phẩm | EG-581 |
| Thương hiệu | FEG – Trung Quốc |
| Công suất | 1050W |
| Điện áp | 220V/ 50Hz |
| Tốc độ đập | 2.900 lần/ phút |
| Khả năng đục | 17 mm |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |
Chưa có sản phẩm trong giỏ hàng.
Liên hệ
Máy bắn bê tông FEG EG-581 được phân phối bởi Điện Máy Gia Phú. Liên hệ tư vấn qua hotline hoặc zalo 0937.623.786.
Chính sách gia phú
Gọi đặt mua 0937.623.786 (7:30 - 22:00)
Thông số kỹ thuật máy bắn bê tông FEG EG-581
| Loại máy | Máy đục bê tông |
| Mã sản phẩm | EG-581 |
| Thương hiệu | FEG – Trung Quốc |
| Công suất | 1050W |
| Điện áp | 220V/ 50Hz |
| Tốc độ đập | 2.900 lần/ phút |
| Khả năng đục | 17 mm |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |