| Danh mục | Phụ kiện xây dựng |
| Loại | Lưỡi cắt gạch |
| Tên sản phẩm | Lưỡi cắt gạch giá rẻ |
| Đường kính ngoài | 178 mm |
| Đường kính trong | 22.23 mm |
| Độ dày lưỡi cắt | 1.5 mm |
| Giá lưỡi cắt cụ thể | Liên hệ |
| Nhà phân phối | Điện máy Gia Phú |


Điện Máy Gia Phú cung cấp lưỡi cắt gạch, lưỡi cắt bê tông các loại. Liên hệ hotline 0937 623 786 để được tư vấn và đặt hàng nhanh nhất.

