Lưỡi cắt đá tự nhiên 350mm có chức năng tương tự lưỡi cắt be tông 350mm trên thị trường. Chuyên cắt bê tông, gạch đá và một số loại vật liệu cứng khác. Khách hàng liên hệ hotline 0937 623 786 để được tư vấn chi tiết hơn về 2 dòng sản phẩm lưỡi cắt này nhé.
| Danh mục | Phụ kiện xây dựng |
| Loại | Lưỡi cắt đá |
| Tên sản phẩm | Lưỡi cắt đá tự nhiên 350mm |
| Đường kính ngoài | 350 mm |
| Đường kính trong | 50 mm |
| Độ dày lưỡi cắt | 3.4 mm |
| Giá lưỡi cắt cụ thể | Liên hệ |
| Nhà phân phối | Điện máy Gia Phú |

Điện Máy Gia Phú cung cấp lưỡi cắt gạch, lưỡi cắt bê tông các loại. Liên hệ hotline 0937 623 786 để được tư vấn và đặt hàng nhanh nhất.
